รศ.ดร.ไชยวรรณ วัฒนจันทร์ คณบดี ผู้บริหาร บุคลากร คณะทรัพยากรธรรมชาติ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ต้อนรับ นายวุฒิศักดิ์ เพชรมีศรี ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมและพัฒนาการเกษตรที่ 5 จังหวัดสงขลา พร้อมคณะผู้บริหาร เพื่อเข้าหารือการดำเนินกิจกรรมเพื่อจัดทำบันทึกความเข้าใจ “โครงการพัฒนาทางวิชาการด้านการเรียนการสอน การวิจัย และการส่งเสริมการเกษตร” ระหว่างมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ กับ กรมส่งเสริมการเกษตร วันที่ 2 เมษายน 2567
![](https://natres.psu.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/04/434678021_951025180145307_2276096875453223282_n.jpg)
![](https://natres.psu.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/04/434733795_951026030145222_6192243494822391955_n.jpg)
![](https://natres.psu.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/04/435062447_951026000145225_8517035647731820192_n.jpg)
![](https://natres.psu.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/04/434717773_951025926811899_8125453737615081213_n.jpg)
![](https://natres.psu.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/04/434718034_951025923478566_360452173921637659_n.jpg)
![](https://natres.psu.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/04/434663249_951025903478568_2362105063416245690_n.jpg)
![](https://natres.psu.ac.th/main/wp-content/uploads/2024/04/434666854_951024900145335_2489508086959044996_n.jpg)