คณะทรัพยากรธรรมชาติ ม.อ. จัดพิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2567ข่าวกิจกรรม / 05/07/2024 เพิ่มเติม Share this:FacebookTwitterEmailMorePrintLinkedIn Related
คณบดีคณะทรัพยากรธรรมชาติ เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการ เรื่องการขับเคลื่อนงาน อววน. สู่การพัฒนาจังหวัดปัตตานี
งานวิชาการและพัฒนานักศึกษาร่วมกับสโมสรนักศึกษา คณะทรัพยากรธรรมชาติ จัดกิจกรรม ร้อยรักผูกถักช่อมะลิ ช่อที่ 48 กิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ประจำปีการศึกษา 2567